Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/7

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/7
Ngày giờ Trận đấu Trực tiếp
11/07
23:00
Algeria – Bờ Biển Ngà
12/07

02:00
Tunisia – Madagascar
11/07

20:30
Pyunik (Armenia) – Shkupi (Macedonia)
11/07
21:00
Ordabasy (Kazakstan) – Torpedo Kutaisi (Georgia)
11/07
21:45
Ventspils (Latvia) – Teuta Durres (Albania)
11/07
22:00
Alashkert (Armenia) – Makedonija GP (Macedonia)
11/07
22:30
AEK Larnaca (Đảo Síp) – Petrocub (Moldova)
11/07
22:30
Laci (Albania) – H. Beer Sheva (Israel)
11/07
22:30
Trans Narva (Estonia) – Buducnost (Montenegro)
11/07
23:00
Flora Tallin (Estonia) – Radnicki Nis (Serbia)
11/07
23:00
KuPs (Phần Lan) – Vitebsk (Belarus)
11/07
23:00
Sabail (Azerbaijan) – Uni. Craiova (Romania)
11/07
23:30
Balzan (Malta) – Domzale (Slovenia)
11/07
23:30
Ruzomberok (Slovakia) – Levski Sofia (Bulgaria)
11/07
23:30
Riteriai (Lithuania) – KI Klaksvik (Đảo Faroe)
12/07
00:00
Academy Pandev (Macedonia) – Zrinjski (Bosnia)
12/07
00:00
Brann (Na Uy) – Shamrock Rovers (Ireland)
12/07
00:00
Brondby (Đan Mạch) – Inter Turku (Phần Lan)
12/07
00:00
Crusaders (Bắc Ireland) – B36 Torshavn (Đảo Faroe)
12/07
00:00
Debrecin (Hungary) – Perparimi Kukesi (Albania)
12/07
00:00
Dinamo Tbilisi (Georgia) – UE Engordany (Andorra)
12/07
00:00
Kauno Zalgiris (Lithuania) – Limassol (Đảo Síp)
12/07
00:00
Liepaja (Latvia) – Dinamo Minsk (Belarus)
12/07
00:00
Maccabi Haifa (Israel) – Mura 05 (Slovenia)
12/07
00:00
Malmo (Thụy Điển) – Ballymena (Bắc Ireland)
12/07
00:00
Molde (Na Uy) – KR Reykjavik (Iceland)
12/07
00:00
Radnik Bijeljina (Bosnia) – Spartak Trnava (Slovakia)
12/07
00:00
Shakhter Soligorsk (Belarus) – Hibernians (Malta)
12/07
00:00
S. Nisporeni (Moldova) – Neftci Baku (Azerbaijan)
12/07
00:30
Fola Esch (Luxembourg) – Chikhura (Georgia)
12/07
01:00
Connahs Q. (Xứ Wales) – Kilmarnock (Scotland)
12/07
01:00
Olimpija Ljubljana (Slovenia) – RF Skola (Latvia)
12/07
01:30
Cukaricki Stankom (Serbia) – Banants (Armenia)
12/07
01:30
Dunajska Streda (Slovakia) – Cracovia (Ba Lan)
12/07
01:30
Europa FC (Gibraltar) – Legia Warszawa (Ba Lan)
12/07
01:30
Steaua Bucharest (Romania) – Milsami (Moldova)
12/07
01:30
Zeta (Montenegro) – Fehervar Videoton (Hungary)
12/07
01:45
Aberdeen (Scotland) – RoPS Rovaniemi (Phần Lan)
12/07
01:45
Cliftonville (Bắc Ireland) – Haugesund (Na Uy)
12/07
01:45
Cork City (Ireland) – Niedercorn (Luxembourg)
12/07
01:45
St. Patricks (Ireland) – IFK Norrkoping (Thụy Điển)

Được đăng bởi: 188Bet

Leave a Reply