Soi kèo, dự đoán tỷ số bóng đá ngày 11/7

Bongdaplus.vn cập nhật tỷ lệ kèo, dự đoán tỷ số các trận đấu diễn ra trong đêm nay và rạng sáng mai.

Soi kèo, dự đoán tỷ số bóng đá ngày 11/7
Ngày giờ Trận đấu Trực tiếp
11/07
23:00
Algeria – Bờ Biển Ngà
12/07

02:00
Tunisia – Madagascar
11/07

20:30
Pyunik (Armenia) – Shkupi (Macedonia)
11/07
21:00
Ordabasy (Kazakstan) – Torpedo Kutaisi (Georgia)
11/07
21:45
Ventspils (Latvia) – Teuta Durres (Albania)
11/07
22:00
Alashkert (Armenia) – Makedonija GP (Macedonia)
11/07
22:30
AEK Larnaca (Đảo Síp) – Petrocub (Moldova)
11/07
22:30
Laci (Albania) – H. Beer Sheva (Israel)
11/07
22:30
Trans Narva (Estonia) – Buducnost (Montenegro)
11/07
23:00
Flora Tallin (Estonia) – Radnicki Nis (Serbia)
11/07
23:00
KuPs (Phần Lan) – Vitebsk (Belarus)
11/07
23:00
Sabail (Azerbaijan) – Uni. Craiova (Romania)
11/07
23:30
Balzan (Malta) – Domzale (Slovenia)
11/07
23:30
Ruzomberok (Slovakia) – Levski Sofia (Bulgaria)
11/07
23:30
Riteriai (Lithuania) – KI Klaksvik (Đảo Faroe)
12/07
00:00
Academy Pandev (Macedonia) – Zrinjski (Bosnia)
12/07
00:00
Brann (Na Uy) – Shamrock Rovers (Ireland)
12/07
00:00
Brondby (Đan Mạch) – Inter Turku (Phần Lan)
12/07
00:00
Crusaders (Bắc Ireland) – B36 Torshavn (Đảo Faroe)
12/07
00:00
Debrecin (Hungary) – Perparimi Kukesi (Albania)
12/07
00:00
Dinamo Tbilisi (Georgia) – UE Engordany (Andorra)
12/07
00:00
Kauno Zalgiris (Lithuania) – Limassol (Đảo Síp)
12/07
00:00
Liepaja (Latvia) – Dinamo Minsk (Belarus)
12/07
00:00
Maccabi Haifa (Israel) – Mura 05 (Slovenia)
12/07
00:00
Malmo (Thụy Điển) – Ballymena (Bắc Ireland)
12/07
00:00
Molde (Na Uy) – KR Reykjavik (Iceland)
12/07
00:00
Radnik Bijeljina (Bosnia) – Spartak Trnava (Slovakia)
12/07
00:00
Shakhter Soligorsk (Belarus) – Hibernians (Malta)
12/07
00:00
S. Nisporeni (Moldova) – Neftci Baku (Azerbaijan)
12/07
00:30
Fola Esch (Luxembourg) – Chikhura (Georgia)
12/07
01:00
Connahs Q. (Xứ Wales) – Kilmarnock (Scotland)
12/07
01:00
Olimpija Ljubljana (Slovenia) – RF Skola (Latvia)
12/07
01:30
Cukaricki Stankom (Serbia) – Banants (Armenia)
12/07
01:30
Dunajska Streda (Slovakia) – Cracovia (Ba Lan)
12/07
01:30
Europa FC (Gibraltar) – Legia Warszawa (Ba Lan)
12/07
01:30
Steaua Bucharest (Romania) – Milsami (Moldova)
12/07
01:30
Zeta (Montenegro) – Fehervar Videoton (Hungary)
12/07
01:45
Aberdeen (Scotland) – RoPS Rovaniemi (Phần Lan)
12/07
01:45
Cliftonville (Bắc Ireland) – Haugesund (Na Uy)
12/07
01:45
Cork City (Ireland) – Niedercorn (Luxembourg)
12/07
01:45
St. Patricks (Ireland) – IFK Norrkoping (Thụy Điển)

Được đăng bởi: 188Bet

Leave a Reply